Laptop MSI Gaming Thin 15 B12UC-1416VN i5-12450H/ 16GB/ 512GB/ RTX 3050 – 4GB/ 144Hz”Full HD/ Win11 (0144807)
17,190,000₫ Giá gốc là: 17,190,000₫.12,990,000₫Giá hiện tại là: 12,990,000₫.
Còn 1 trong kho
Thông tin sản phẩm
- Nguyên hộp, Dây nguồn, Sách hướng dẫn, Thùng máy và Sạc zin chính hãng MSI.
- Tình trạng máy đã sử dụng 22 ngày, còn mới 99% như ảnh thật và còn nguyên zin Main, Chíp, Linh Kiện đầy đủ từ nhà sản xuất.
- Võ Diện Bảo hành 1 ĐỔI 1 hư gì đổi nấy linh kiện chính hãng MSI Việt Nam đến ngày"06-12-2026" nếu có lỗi phần cứng nhà sản xuất. (Xem chi tiết)
Thiết kế sang trọng – bài viết đánh giá thông số cấu hình qua ảnh
- Laptop MSI Gaming Thin 15 B12UC i5 12450H (1416VN) không chỉ là một trợ thủ đắc lực cùng bạn trên nhiều chiến trường ảo mà còn hỗ trợ được đa dạng các công việc thường ngày từ thiết kế thông dụng đến đồ hoạ cao với bộ đôi CPU Intel dòng H và card rời RTX 30 Series. Tham khảo ngay laptop với mức giá vô cùng lý tưởng tại Võ Diện.
- Hiệu năng tuyệt vời, chiến mọi đấu trường ảo
- Laptop MSI Gaming Thin được trang bị hiệu năng mạnh mẽ từ CPU Intel Core i5 12450H gồm 8 nhân và 12 luồng, vi xử lý này cung cấp tốc độ xử lý ấn tượng, giúp bạn hoàn thành công việc nhanh chóng từ những file Excel, Power BI với hàng triệu dòng dữ liệu,… Giải trí hấp dẫn trên Đấu Trường Chân Lý hay căng não với chiến thuật trên sân cỏ FO4.
- Khả năng dựng hình cao trên card rời NVIDIA GeForce RTX 3050 4 GB giúp cải thiện chất lượng hình ảnh trong game, tạo ra những khung cảnh sống động và chân thực nhất, đồng thời cũng nâng cao khả năng chỉnh sửa hình ảnh và đồ hoạ lên đáng kể.
- Màn hình 15.6 inch với phân giải Full HD (1920 x 1080) mang lại hình ảnh sắc nét, chi tiết và sống động. Tấm nền IPS cho góc nhìn rộng lên đến 178 độ, giúp bạn có trải nghiệm hình ảnh tốt ở mọi góc độ, rất lý tưởng cho việc xem phim, chơi game và làm việc đồ họa.
- Tốc độ làm mới cao 144 Hz giúp tái tạo những khung hình nhanh một cách mượt mà, giảm thiểu hiện tượng xé hình và nhòe ảnh. Điều này mang lại trải nghiệm chơi game và xem phim hành động trở nên tuyệt vời hơn
- Laptop MSI Gaming Thin sở hữu diện mạo mạnh mẽ, cá tính với vỏ ngoài được làm bằng nhựa cứng cáp, kết hợp nắp lưng kim loại phủ sơn xám, mang đến sự bền bỉ và vẻ ngoài đậm chất gaming. Bàn phím được trang bị đèn nền xanh giúp bạn dễ dàng thao tác trong mọi môi trường, kể cả ban đêm hay ở nơi thiếu sáng.

“Vì tôi đã từng là Sinh Viên, tôi hiểu và luôn xem bạn như Anh Chị Em ruột của tôi, vì thế mọi nỗi lo lắng của các bạn hãy để tôi lo !”
“Đạo Đức-Uy Tín-Chất Lượng“ KHÁCH HÀNG MUA SẮM AN TÂM TOÀN DIỆN !
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-56%

Còn hàng - Giao nhanh
-59%

Còn hàng - Giao nhanh
-50%

Còn hàng - Giao nhanh
-43%

Còn hàng - Giao nhanh
-50%

Còn hàng - Giao nhanh
-40%

Còn hàng - Giao nhanh
-43%

Còn hàng - Giao nhanh
-29%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
| CPU: | Intel Core i5 Alder Lake – 12450H thế hệ 12(Tốc độ mặc định 2.00GHz “Lên đến 4.40 GHz khi tải nặng” (Bộ nhớ đệm 12 MB; 8 lõi + 12 Luồng)) |
| Ram: | 16GB, DDR4, 2 khe(1 khe 8 GB + 1 khe 8 GB, tối đa 64 GB, Bus 3200 MHz) |
| Ổ cứng: | 512 GB SSD NVMe PCIe gen 4.0 (Tối đa 1TB) + Hỗ trợ khe cắm HDD SATA 2.5 inch mở rộng (Tối đa 1TB) |
| Màn hình: | 15.6inch (Chuẩn tấm nền IPS- Full HD”1920 x 1080″ tinh thể lỏng- chống chói góc nhìn rộng đến 178 độ, chuẩn màu đạt 45% NTSC, độ sáng 250 nits và tần số quét 144Hz) |
| Card màn hình: | Card rời – NVIDIA GeForce RTX 3050 – 4 GB ; GDDR6 |
| Cổng kết nối: | Jack tai nghe 3.5 mm ; 3 x USB 3.2 ; HDMI ; 1 x USB Type-C (hỗ trợ DisplayPort 1.4) ; LAN (RJ45) |
| Kết nối không dây: | Wi-Fi 6E (802.11ax) + Bluetooth 5.3 |
| Webcam: | Chuẩn HD Webcam 720p |
| Đèn bàn phím: | LED Đơn sắc – Màu xanh |
| Hệ điều hành: | Windows 11 Home SL bản quyền |
| Thiết kế: | Vỏ nhựa – nắp lưng bằng kim loại |
| Khối lượng: | 1.80 kg |
| Thông tin Pin: | 3-cell Li-ion, 52.4 Wh, sức khỏe tốt 97% – sử dụng tầm (3h-4h) |
| Công suất bộ sạc: | 120W |
| Thời điểm xuất kho: | 2024 |
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
| CPU: | Intel Core i5 Alder Lake – 12450H thế hệ 12(Tốc độ mặc định 2.00GHz “Lên đến 4.40 GHz khi tải nặng” (Bộ nhớ đệm 12 MB; 8 lõi + 12 Luồng)) |
| Ram: | 16GB, DDR4, 2 khe(1 khe 8 GB + 1 khe 8 GB, tối đa 64 GB, Bus 3200 MHz) |
| Ổ cứng: | 512 GB SSD NVMe PCIe gen 4.0 (Tối đa 1TB) + Hỗ trợ khe cắm HDD SATA 2.5 inch mở rộng (Tối đa 1TB) |
| Màn hình: | 15.6inch (Chuẩn tấm nền IPS- Full HD”1920 x 1080″ tinh thể lỏng- chống chói góc nhìn rộng đến 178 độ, chuẩn màu đạt 45% NTSC, độ sáng 250 nits và tần số quét 144Hz) |
| Card màn hình: | Card rời – NVIDIA GeForce RTX 3050 – 4 GB ; GDDR6 |
| Cổng kết nối: | Jack tai nghe 3.5 mm ; 3 x USB 3.2 ; HDMI ; 1 x USB Type-C (hỗ trợ DisplayPort 1.4) ; LAN (RJ45) |
| Kết nối không dây: | Wi-Fi 6E (802.11ax) + Bluetooth 5.3 |
| Webcam: | Chuẩn HD Webcam 720p |
| Đèn bàn phím: | LED Đơn sắc – Màu xanh |
| Hệ điều hành: | Windows 11 Home SL bản quyền |
| Thiết kế: | Vỏ nhựa – nắp lưng bằng kim loại |
| Khối lượng: | 1.80 kg |
| Thông tin Pin: | 3-cell Li-ion, 52.4 Wh, sức khỏe tốt 97% – sử dụng tầm (3h-4h) |
| Công suất bộ sạc: | 120W |
| Thời điểm xuất kho: | 2024 |
Sản phẩm đã xem
Không có sản phẩm xem gần đây
12990000
Laptop MSI Gaming Thin 15 B12UC-1416VN i5-12450H/ 16GB/ 512GB/ RTX 3050 – 4GB/ 144Hz”Full HD/ Win11 (0144807)
Trong kho

















Đánh giá “Laptop MSI Gaming Thin 15 B12UC-1416VN i5-12450H/ 16GB/ 512GB/ RTX 3050 – 4GB/ 144Hz”Full HD/ Win11 (0144807)”