Laptop Asus Vivobook 16 M1607KA-MB091WS Ryzen 7 AI 350/ 16GB/ 512GB/ WUXGA(1920 x 1200)/ Win11 (U092132)
22,490,000₫ Giá gốc là: 22,490,000₫.14,490,000₫Giá hiện tại là: 14,490,000₫.
Còn 1 trong kho
Thông tin sản phẩm
- Có hộp, Dây nguồn, Sách hướng dẫn, Thùng máy và Sạc zin chính hãng ASUS.
- Tình trạng máy đã sử dụng 04 ngày, còn mới 99.9% Full Box như ảnh thật và còn nguyên zin Main, Chíp, Linh Kiện đầy đủ từ nhà sản xuất.
- Bảo hành 1 ĐỔI 1 hư gì đổi nấy chính hãng TGDĐ & ASUS Việt Nam đến ngày "23-07-2027" nếu có lỗi phần cứng nhà sản xuất. (Xem chi tiết)
Sức mạnh “tàng hình”, chinh phục mọi tác vụ
- Laptop Asus Vivobook 16 M1607KA R7 AI 350 (MB091WS) là một chiếc laptop lý tưởng cho những ai cần một thiết bị mạnh mẽ, bền bỉ nhưng vẫn linh hoạt. Với cấu hình ấn tượng, màn hình rộng rãi và nhiều tính năng hiện đại, đây là sự lựa chọn hoàn hảo cho sinh viên, nhân viên văn phòng và những người yêu thích sáng tạo nội dung.
- “Cân” mọi tác vụ nặng với sức mạnh từ AMD Ryzen AI 7
- Laptop Asus Vivobook mang trong mình bộ vi xử lý AMD Ryzen AI 7 350 với tốc độ tối đa lên đến 5.0 GHz. Đối với những ai thường xuyên phải xử lý tài liệu, bảng tính hay thực hiện đa nhiệm, chiếc laptop này mang lại hiệu suất ổn định và đáng tin cậy. Hỗ trợ sức mạnh xử lý đồ họa là card AMD Radeon Graphics với khả năng tối ưu hóa hình ảnh tốt, giúp bạn làm việc trên các phần mềm đồ họa như Photoshop, Illustrator, Figma,… mà không gặp trở ngại.
- Bộ vi xử lý này còn được tích hợp AMD XDNA là NPU tiên tiến với hiệu năng lên đến 50 TOPS, giúp tăng tốc xử lý AI cho nhận diện hình ảnh, phân tích dữ liệu và xử lý ngôn ngữ tự nhiên. Nhờ kiến trúc tiết kiệm năng lượng, nó tối ưu hiệu suất cho laptop, PC và thiết bị di động mà không hao pin nhiều. Ngoài ra, AMD XDNA còn hỗ trợ AI trong đồ họa, gaming, biên tập video và bảo mật thông minh, mang lại trải nghiệm mượt mà và mở ra nhiều khả năng mới cho ứng dụng AI.
- Thiết kế mỏng nhẹ, độ bền ấn tượng
- Sở hữu vẻ ngoài thanh lịch với lớp vỏ nhựa chắc chắn, Vivobook 16 có khối lượng 1.88 kg, dễ dàng mang theo bên mình khi di chuyển. Ngoài ra, Webcam Full HD tích hợp công tắc khóa camera và tính năng mở khóa khuôn mặt cũng giúp tăng cường khả năng bảo mật cho thiết bị, đảm bảo quyền riêng tư hình ảnh của người dùng. Laptop được trang bị đèn nền bàn phím đơn sắc, hỗ trợ người dùng dễ dàng gõ phím trong điều kiện thiếu sáng.
- Kết nối đa dạng, thời lượng pin ổn định
- Kết nối không dây Wi-Fi 6 (802.11ax) và Bluetooth 5.3 cho tốc độ truyền dữ liệu nhanh chóng và ổn định. Pin 3-cell 42 Wh cho thời gian sử dụng liên tục nhiều giờ, đủ để bạn làm việc trong một buổi.

“Vì tôi đã từng là Sinh Viên, tôi hiểu và luôn xem bạn như Anh Chị Em ruột của tôi, vì thế mọi nỗi lo lắng của các bạn hãy để tôi lo !”
“Đạo Đức-Uy Tín-Chất Lượng“ KHÁCH HÀNG MUA SẮM AN TÂM TOÀN DIỆN !
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-66%

Còn hàng - Giao nhanh
-47%

Còn hàng - Giao nhanh
-41%

Còn hàng - Giao nhanh
-44%

Còn hàng - Giao nhanh
-33%

Còn hàng - Giao nhanh
-50%

Còn hàng - Giao nhanh
-35%

Còn hàng - Giao nhanh
-25%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
| CPU: | AMD Ryzen AI 7 – 350 (Tốc độ mặc định 2.00GHz ”Lên đến 5.00 GHz khi tải nặng” (Bộ nhớ đệm 24MB; 8 Lõi + 16 Luồng))
|
| Ram: | 16GB, DDR5 (16GB Onboard + 1 Khe trống, Tối đa 32GB, Bus 5600MT/s) |
| Ổ cứng: | 512GB SSD NVMe PCIe Gen 4 (Tốc độ siêu nhanh) |
| Màn hình: | 16 inch (Chuẩn nền IPS –WUXGA (1920 x 1200) tinh thể lỏng– chống chói góc nhìn rộng 178 độ, độ phủ màu đạt 45% NTSC, tần số quét 60Hz và độ sáng 300 nits) |
| Card màn hình: | Card tích hợp – AMD Radeon Graphics |
| Công nghệ âm thanh: |
|
| Cổng giao tiếp: | Jack tai nghe 3.5 mm ; 2 x USB 3.2 ; HDMI ; 2 x USB Type-C (Power Delivery and DisplayPort) |
| Kết nối không dây: | Wi-Fi 6 (802.11ax) + Bluetooth 5.3 |
| Webcam: | Full HD Webcam-Camera IR (Nhận diện khuôn mặt (FaceID) |
| Đèn bàn phím: | LED Đơn sắc – Màu trắng |
| Tính năng khác: |
|
| Hệ điều hành: | Windows 11 Home SL bản quyền |
| Thiết kế: | Vỏ Nhựa cứng |
| Khối lượng: | 1.80Kg |
| Thông tin Pin: | 3-cell Li-ion, 42 Wh, sức khỏe tốt 100%- sử dụng tầm (4h–5h) |
| Công suất bộ sạc: | 65W |
| Thời điểm xuất kho: | 2025 |
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
| CPU: | AMD Ryzen AI 7 – 350 (Tốc độ mặc định 2.00GHz ”Lên đến 5.00 GHz khi tải nặng” (Bộ nhớ đệm 24MB; 8 Lõi + 16 Luồng))
|
| Ram: | 16GB, DDR5 (16GB Onboard + 1 Khe trống, Tối đa 32GB, Bus 5600MT/s) |
| Ổ cứng: | 512GB SSD NVMe PCIe Gen 4 (Tốc độ siêu nhanh) |
| Màn hình: | 16 inch (Chuẩn nền IPS –WUXGA (1920 x 1200) tinh thể lỏng– chống chói góc nhìn rộng 178 độ, độ phủ màu đạt 45% NTSC, tần số quét 60Hz và độ sáng 300 nits) |
| Card màn hình: | Card tích hợp – AMD Radeon Graphics |
| Công nghệ âm thanh: |
|
| Cổng giao tiếp: | Jack tai nghe 3.5 mm ; 2 x USB 3.2 ; HDMI ; 2 x USB Type-C (Power Delivery and DisplayPort) |
| Kết nối không dây: | Wi-Fi 6 (802.11ax) + Bluetooth 5.3 |
| Webcam: | Full HD Webcam-Camera IR (Nhận diện khuôn mặt (FaceID) |
| Đèn bàn phím: | LED Đơn sắc – Màu trắng |
| Tính năng khác: |
|
| Hệ điều hành: | Windows 11 Home SL bản quyền |
| Thiết kế: | Vỏ Nhựa cứng |
| Khối lượng: | 1.80Kg |
| Thông tin Pin: | 3-cell Li-ion, 42 Wh, sức khỏe tốt 100%- sử dụng tầm (4h–5h) |
| Công suất bộ sạc: | 65W |
| Thời điểm xuất kho: | 2025 |
Sản phẩm đã xem
Không có sản phẩm xem gần đây
14490000
Laptop Asus Vivobook 16 M1607KA-MB091WS Ryzen 7 AI 350/ 16GB/ 512GB/ WUXGA(1920 x 1200)/ Win11 (U092132)
Trong kho















Đánh giá “Laptop Asus Vivobook 16 M1607KA-MB091WS Ryzen 7 AI 350/ 16GB/ 512GB/ WUXGA(1920 x 1200)/ Win11 (U092132)”