Màn hình thông minh Samsung M7 LS43BM702UEXXV 43 inch (4K- UHD (3840 x 2160) / VA / 60Hz/ 4ms/ HDMI/ Type-C / Remote)
10,900,000₫ Giá gốc là: 10,900,000₫.4,700,000₫Giá hiện tại là: 4,700,000₫.
Thông tin sản phẩm
- Nguyên hộp, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất.
- Tình trạng màn chỉ kích lên Test là nghỉ xài, còn mới 99% như ảnh.
- Nhiều chế độ làm việc thông minh được tích hợp gọn trên mẫu màn hình thông minh Samsung M7 LS43BM702UEXXV 43 inch 4K, không chỉ sở hữu độ phân giải chuẩn 4K sắc nét, khung hình 43 inch đã mắt, sản phẩm còn được tích hợp nhiều tính năng hỗ trợ làm việc tân tiến.
- Đắm chìm mọi giác quan trên khung hình lớn ấn tượng 43 inch, mọi trải nghiệm phim ảnh, làm việc hay chơi game, giải trí đều được thể hiện trước mắt bạn thêm sống động, thú vị. Hơn nữa, kích thước màn hình lớn nên bạn có thể chia nhiều khung hình nhỏ, nhằm làm việc hay giải trí nhiều ứng dụng cùng một lúc.
“Đạo Đức-Uy Tín-Chất Lượng“ KHÁCH HÀNG MUA SẮM AN TÂM TOÀN DIỆN !
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-39%
Còn hàng - Giao nhanh
-86%
Còn hàng - Giao nhanh
-56%
-74%
-50%
-25%
Thông số kỹ thuật
| Loại màn hình: | Phẳng |
| Kích thước màn hình: | 43″ inch |
| Độ phân giải: | UHD (3840 x 2160) |
| Tấm nền: | VA |
| Tần số quét: | 60 Hz |
| Thời gian đáp ứng: | 4 ms (GTG) |
| Số lượng màu: | 1 tỷ màu |
| Độ sáng: | 300 cd/m2 |
| Độ tương phản tĩnh: | 5000:1 |
| Góc nhìn: | 178°(Dọc) / 178°(Ngang) |
| Cổng kết nối: | 2 x HDMI 2.0 ; USB Type C ; 3 x USB 2.0 |
| Năm ra mắt: | 2024 |
| Công suất tiêu thụ điện: | 35 W |
| Kích thước: | Ngang 965.5 mm – Cao 559.8 ~ 629.3 mm – Dày 25.7 ~ 247.2 mm |
| Khối lượng: |
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
| Loại màn hình: | Phẳng |
| Tấm nền: | VA |
| Tần số quét: | 60 Hz |
| Số lượng màu: | 1 tỷ màu |
| Độ sáng: | 300 cd/m2 |
| Năm ra mắt: | 2024 |
| Khối lượng: |
Sản phẩm đã xem
Không có sản phẩm xem gần đây
Trong kho
Đánh giá “Màn hình thông minh Samsung M7 LS43BM702UEXXV 43 inch (4K- UHD (3840 x 2160) / VA / 60Hz/ 4ms/ HDMI/ Type-C / Remote)”