Laptop Lenovo ThinkBook 14 G3 ACL R3-5300U/ 8GB/ 512GB/ Full HD/ Win11 (P2FR4MA)
12,900,000₫ Giá gốc là: 12,900,000₫.7,900,000₫Giá hiện tại là: 7,900,000₫.
Còn 1 trong kho
Thông tin sản phẩm
- Dây nguồn và Sạc Zin chính hãng Laptop Asus.
- Tình trạng máy đã sử dụng 16 ngày còn mới 99% như ảnh thật và còn nguyên zin Main, Chíp, Linh Kiện đầy đủ từ nhà sản xuất.
- Võ Diện bảo hành 1 ĐỔI 1 hư gì đổi nấy chính hãng Việt Nam đến 01 tháng nếu có lỗi phần cứng nhà sản xuất. (Xem chi tiết)
Thiết kế sang trọng – bài viết đánh giá thông số cấu hình qua ảnh
- Laptop Lenovo ThinkBook 14 G3 ACL R3 5300U với hiệu năng ổn định giúp vận hành hiệu quả và mượt mà mọi tác vụ thường ngày của bạn, đi kèm với đó là một mức giá phù hợp, chắc chắn sẽ là sự lựa chọn tối ưu trong dòng laptop học tập – văn phòng.
- Laptop hỗ trợ bạn vận hành hiệu quả các tác vụ làm việc thường ngày trên Word, Excel, PowerPoint,… hay các hoạt động giải trí như xem phim, lướt web, nghe nhạc,… với hiệu năng mạnh đến từ chip AMD Ryzen 3 5300U và card AMD Radeon Graphics.
- Bộ nhớ RAM 8 GB có hỗ trợ nâng cấp tối đa lên đến 36 GB cho phép bạn linh hoạt làm việc, chuyển qua lại giữa các tác vụ hay mở hàng chục tab Chrome mà không gặp hiện tượng treo máy và giật lag.
- Lenovo ThinkBook 14 có độ bền quân đội MIL STD 810H đạt các tiêu chuẩn về chống sốc, nhiệt,…. đem lại tính chắc chắn và bền bỉ nhất định, bạn cũng có thể yên tâm hơn khi xảy ra va đập.


“Vì tôi đã từng là Sinh Viên, tôi hiểu và luôn xem bạn như Anh Chị Em ruột của tôi, vì thế mọi nỗi lo lắng của các bạn hãy để tôi lo !”
“Đạo Đức-Uy Tín-Chất Lượng“ KHÁCH HÀNG MUA SẮM AN TÂM TOÀN DIỆN !
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-59%

Còn hàng - Giao nhanh
-43%

Còn hàng - Giao nhanh
-56%

Còn hàng - Giao nhanh
-48%

Còn hàng - Giao nhanh
-43%

Còn hàng - Giao nhanh
-38%

Còn hàng - Giao nhanh
-43%

Còn hàng - Giao nhanh
-41%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
| CPU: | AMD Ryzen 3 – 5300U (Tốc độ mặc định 2.60GHz ”Lên đến 3.80GHz khi tải nặng” (Bộ nhớ đệm 6MB; 4 Lõi + 8 Luồng)) |
| Ram: | 8GB, DDR4 (Onboard 4 GB + 1 khe 4 GB, tối đa 36 GB, Bus 3200MHz) |
| Ổ cứng: | 512GB SSD NVMe PCIe Gen 3.0 + HDD SATA 2.5 inch mở rộng (Tối đa 2 TB) |
| Màn hình: | 14 inch (Chuẩn tấm nền IPS-FHD “1920x 1200” tinh thể lỏng- chống chói góc nhìn rộng 178 độ và độ sáng 250 nits) |
| Card màn hình: | Card tích hợp – AMD Radeon Graphics |
| Cổng kết nối: | Jack tai nghe 3.5 mm, 1 x USB 3.2, HDMI, LAN (RJ45), 1 x USB 3.2 (Always on), 2 x USB Type-C (hỗ trợ truyền dữ liệu, Power Delivery 3.0 và DisplayPort 1.4) |
| Kết nối không dây: | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac + Bluetooth 5.1 |
| Webcam: | Chuẩn HD Webcam |
| Đèn bàn phím: | LED Đơn sắc- màu trắng |
| Hệ điều hành: | Windows 11 Home SL bản quyền |
| Thiết kế: | Vỏ Nhôm Full + Bảo mật vân tay + Độ bền chuẩn quân đội MIL STD 810H |
| Khối lượng: | 1.40 kg |
| Thông tin Pin: | 3-cell Li-ion, 45 Wh, sức khỏe tốt 95%, sử dụng tầm (3h – 4h) |
| Công suất bộ sạc: | 65W |
| Thời điểm xuất kho: | 2023 |
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
| CPU: | AMD Ryzen 3 – 5300U (Tốc độ mặc định 2.60GHz ”Lên đến 3.80GHz khi tải nặng” (Bộ nhớ đệm 6MB; 4 Lõi + 8 Luồng)) |
| Ram: | 8GB, DDR4 (Onboard 4 GB + 1 khe 4 GB, tối đa 36 GB, Bus 3200MHz) |
| Ổ cứng: | 512GB SSD NVMe PCIe Gen 3.0 + HDD SATA 2.5 inch mở rộng (Tối đa 2 TB) |
| Màn hình: | 14 inch (Chuẩn tấm nền IPS-FHD “1920x 1200” tinh thể lỏng- chống chói góc nhìn rộng 178 độ và độ sáng 250 nits) |
| Card màn hình: | Card tích hợp – AMD Radeon Graphics |
| Cổng kết nối: | Jack tai nghe 3.5 mm, 1 x USB 3.2, HDMI, LAN (RJ45), 1 x USB 3.2 (Always on), 2 x USB Type-C (hỗ trợ truyền dữ liệu, Power Delivery 3.0 và DisplayPort 1.4) |
| Kết nối không dây: | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac + Bluetooth 5.1 |
| Webcam: | Chuẩn HD Webcam |
| Đèn bàn phím: | LED Đơn sắc- màu trắng |
| Hệ điều hành: | Windows 11 Home SL bản quyền |
| Thiết kế: | Vỏ Nhôm Full + Bảo mật vân tay + Độ bền chuẩn quân đội MIL STD 810H |
| Khối lượng: | 1.40 kg |
| Thông tin Pin: | 3-cell Li-ion, 45 Wh, sức khỏe tốt 95%, sử dụng tầm (3h – 4h) |
| Công suất bộ sạc: | 65W |
| Thời điểm xuất kho: | 2023 |
Sản phẩm đã xem
Không có sản phẩm xem gần đây
7900000
Laptop Lenovo ThinkBook 14 G3 ACL R3-5300U/ 8GB/ 512GB/ Full HD/ Win11 (P2FR4MA)
Trong kho















Đánh giá “Laptop Lenovo ThinkBook 14 G3 ACL R3-5300U/ 8GB/ 512GB/ Full HD/ Win11 (P2FR4MA)”