Laptop HP ProBook 440 G10 i5-1334U/ 16GB/ 512GB/ 14″Full HD/ Win11 (4502QH5)
22,190,000₫ Giá gốc là: 22,190,000₫.12,990,000₫Giá hiện tại là: 12,990,000₫.
Còn 1 trong kho
Thông tin sản phẩm
- Dây nguồn và Sạc Zin chính hãng từ nhà sản xuất Laptop HP.
- Tình trạng máy đã sử dụng 03 ngày và còn mới 99% Full Box như ảnh thật và còn nguyên zin Main, Chíp , Linh Kiện đầy đủ từ nhà sản xuất.
- Bảo hành 1 ĐỔI 1 hư gì đổi nấy linh kiện chính hãng Việt Nam đến 01 Tháng nếu có lỗi phần cứng nhà sản xuất. (Xem chi tiết)
Thiết kế sang trọng – bài viết đánh giá thông số cấu hình qua ảnh
- Nếu bạn đang tìm kiếm một chiếc laptop HP cơ bản để phục vụ cho việc học hoặc làm việc văn phòng đến thiết kế đồ họa nhẹ nhàng thì còn chần chừ gì nữa mà không tham khảo ngay Laptop HP ProBook 440 G10 i5-1334U . Sản phẩm này ngoại hình hiện đại, gọn gàng sẵn sàng đồng hành cùng bạn ở bất kì đâu.
- Với 10 nhân 12 luồng xử lý, chip Intel Core i5 Raptor Lake – 1334U dư sức xử lý mượt mà các tác vụ văn phòng hàng ngày như soạn thảo văn bản trên Word, bảng tính trên Excel, lập trình cơ bản,… Đi kèm với là card đồ họa tích hợp Intel Iris Xe Graphics, cho phép bạn chỉnh sửa ảnh 2D cơ bản trên Photoshop, Canva,… một cách hiệu quả.
- Laptop HP được trang bị RAM 16 GB giúp thực hiện đa nhiệm trơn tru, thoải mái mở nhiều ứng dụng cùng lúc mà không lo máy bị giật lag hay đơ. Bạn có thể mở nhiều tab Chrome, sử dụng các phần mềm văn phòng, chỉnh sửa ảnh,… đồng thời mà vẫn đảm bảo hiệu năng mượt mà.
- Kích thước màn hình laptop học tập – văn phòng là 14 inch cung cấp cho bạn diện tích lớn để hiển thị nhiều thông tin cùng lúc và giúp bạn làm việc hiệu quả hơn. Độ phân giải Full HD (1920 x 1080) cho hình ảnh rõ và chi tiết. Đồng thời, chuẩn màu đạt 45% NTSC quá đủ để bạn làm việc với các tác vụ đồ hoạ bán chuyên.


“Vì tôi đã từng là Sinh Viên, tôi hiểu và luôn xem bạn như Anh Chị Em ruột của tôi, vì thế mọi nỗi lo lắng của các bạn hãy để tôi lo !”
“Đạo Đức-Uy Tín-Chất Lượng“ KHÁCH HÀNG MUA SẮM AN TÂM TOÀN DIỆN !
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-50%

Còn hàng - Giao nhanh
-57%

Còn hàng - Giao nhanh
-43%

Còn hàng - Giao nhanh
-32%

Còn hàng - Giao nhanh
-59%

Còn hàng - Giao nhanh
-48%

Còn hàng - Giao nhanh
-41%

Còn hàng - Giao nhanh
-41%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
| CPU: | Intel Core i5 Raptor Lake – 1334U thế hệ 13 (Tốc độ mặc định 3.40GHz “Lên đến 4.60GHz khi tải nặng” (Bộ nhớ đệm 12MB; 10 Lõi + 12 Luồng)) |
| Ram: | 16GB, DDR4, 2 khe (1 khe 8GB + 1 khe 8GB, tối đa 32GB, Bus 3200MHz) |
| Ổ cứng: | 512GB SSD M.2 NVME PCie (Nâng cấp tối đa 2TB) |
| Màn hình: | 14 inch(Chuẩn tấm nền IPS- FHD”1920x 1080″, tinh thể lỏng-chống chói góc nhìn rộng 178 độ, độ phủ màu 45% NTSC, tần số quét 60Hz và độ sáng 250nits) |
| Card màn hình: | Card tích hợp – Intel Iris Xe Graphics bộ xử lý dành cho thế hệ 13 |
| Cổng kết nối: | Jack tai nghe 3.5 mm; 2 x USB Type-A; HDMI; LAN (RJ45); 2 x USB Type-C (hỗ trợ USB Power Delivery, DisplayPort 2.1) |
| Kết nối không dây: | Wi-Fi 6E (802.11ax) + Bluetooth 5.3 |
| Webcam: | Chuẩn HD 720p |
| Đèn bàn phím: | Không |
| Hệ điều hành: | Windows 11 Home SL bản quyền |
| Thiết kế: | Vỏ nhựa |
| Khối lượng: | 1.39kg |
| Thông tin Pin: | 3-cell Polymer, 41Wh, sức khỏe tốt 99%, sử dụng tầm (3h–4h) |
| Công suất bộ sạc: | 45W |
| Thời điểm xuất kho: | 2025 |
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
| CPU: | Intel Core i5 Raptor Lake – 1334U thế hệ 13 (Tốc độ mặc định 3.40GHz “Lên đến 4.60GHz khi tải nặng” (Bộ nhớ đệm 12MB; 10 Lõi + 12 Luồng)) |
| Ram: | 16GB, DDR4, 2 khe (1 khe 8GB + 1 khe 8GB, tối đa 32GB, Bus 3200MHz) |
| Ổ cứng: | 512GB SSD M.2 NVME PCie (Nâng cấp tối đa 2TB) |
| Màn hình: | 14 inch(Chuẩn tấm nền IPS- FHD”1920x 1080″, tinh thể lỏng-chống chói góc nhìn rộng 178 độ, độ phủ màu 45% NTSC, tần số quét 60Hz và độ sáng 250nits) |
| Card màn hình: | Card tích hợp – Intel Iris Xe Graphics bộ xử lý dành cho thế hệ 13 |
| Cổng kết nối: | Jack tai nghe 3.5 mm; 2 x USB Type-A; HDMI; LAN (RJ45); 2 x USB Type-C (hỗ trợ USB Power Delivery, DisplayPort 2.1) |
| Kết nối không dây: | Wi-Fi 6E (802.11ax) + Bluetooth 5.3 |
| Webcam: | Chuẩn HD 720p |
| Đèn bàn phím: | Không |
| Hệ điều hành: | Windows 11 Home SL bản quyền |
| Thiết kế: | Vỏ nhựa |
| Khối lượng: | 1.39kg |
| Thông tin Pin: | 3-cell Polymer, 41Wh, sức khỏe tốt 99%, sử dụng tầm (3h–4h) |
| Công suất bộ sạc: | 45W |
| Thời điểm xuất kho: | 2025 |
Sản phẩm đã xem
Không có sản phẩm xem gần đây
12990000
Laptop HP ProBook 440 G10 i5-1334U/ 16GB/ 512GB/ 14″Full HD/ Win11 (4502QH5)
Trong kho













Đánh giá “Laptop HP ProBook 440 G10 i5-1334U/ 16GB/ 512GB/ 14″Full HD/ Win11 (4502QH5)”