Laptop HP Pavilion 15 eg3091TU i7-1355U/ 16GB/ 512GB/ Full HD/ Win11 (42781TX)
25,390,000₫ Giá gốc là: 25,390,000₫.14,490,000₫Giá hiện tại là: 14,490,000₫.
Còn 1 trong kho
Thông tin sản phẩm
- Dây nguồn và Sạc Zin chính hãng từ nhà sản xuất Laptop HP.
- Tình trạng máy đã sử dụng 05 ngày và còn mới 99.9% như ảnh thật và còn nguyên zin Main, Chíp, Linh Kiện đầy đủ từ nhà sản xuất.
- Bảo hành 1 ĐỔI 1 hư gì đổi nấy linh kiện chính hãng HP Việt Nam đến ngày "01-09-2026" nếu có lỗi phần cứng nhà sản xuất. (Xem chi tiết)
Thiết kế sang trọng – bài viết đánh giá thông số cấu hình qua ảnh
- Laptop HP Pavilion 15 eg3091TU i7 1355U (8C5L2PA) sở hữu trong mình hiệu năng vượt trội từ dòng chip Intel thế hệ mới, vẻ ngoài thanh lịch cùng các tiện ích hiện đại. Đây chắc chắn sẽ là mẫu laptop học tập văn phòng lý tưởng cho sinh viên và người đi làm.
- Laptop HP sở hữu bộ vi xử lý Intel Core i7 1355U – phiên bản mới nhất của Intel có tốc độ xung nhịp cơ bản 1.70 GHz và tăng tốc lên đến 5.0 GHz, CPU đảm bảo cung cấp hiệu suất mạnh mẽ cho các tác vụ đa nhiệm, xử lý dữ liệu và đồ họa.
- Card đồ họa tích hợp Intel Iris Xe Graphics mang lại hiệu năng tương đối mạnh mẽ, phù hợp cho các tác vụ văn phòng, trình chiếu đa phương tiện, giải trí và các ứng dụng đồ họa như Photoshop, Canva, AI,… hoặc chơi các tựa game nhẹ.
- Màn hình 15.6 inch độ phân giải Full HD (1920 x 1080) sử dụng công nghệ IPS và chống chói Anti Glare, bạn sẽ được trải nghiệm màu sắc trung thực, độ sáng cao và góc nhìn rộng, thích hợp cho việc xem phim, làm việc văn phòng hay sử dụng các ứng dụng đồ họa.
- Trong tầm giá laptop 20 – 25 triệu, HP Pavilion 15 eg3091TU nổi bật với thiết kế hiện đại, hiệu năng ổn định và thương hiệu uy tín. So với các đối thủ cùng phân khúc, máy mang đến giá trị sử dụng cao hơn, đáp ứng tốt nhu cầu của cả người dùng làm việc và giải trí.

“Vì tôi đã từng là Sinh Viên, tôi hiểu và luôn xem bạn như Anh Chị Em ruột của tôi, vì thế mọi nỗi lo lắng của các bạn hãy để tôi lo !”
“Đạo Đức-Uy Tín-Chất Lượng“ KHÁCH HÀNG MUA SẮM AN TÂM TOÀN DIỆN !
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-56%

Còn hàng - Giao nhanh
-61%

Còn hàng - Giao nhanh
-49%

Còn hàng - Giao nhanh
-44%

Còn hàng - Giao nhanh
-38%

Còn hàng - Giao nhanh
-44%

Còn hàng - Giao nhanh
-59%

Còn hàng - Giao nhanh
-32%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
| CPU: | Intel Core i7 Raptor Lake – 1355U thế hệ 13 (Tốc độ mặc định 1.70GHz “Lên đến 5.00 GHz khi tải nặng” Bộ nhớ đệm 12Mb; 10 Lõi + 12 Luồng)) |
| Ram: | 16GB, DDR4, 2 khe (1 khe 8GB + 1 khe 8GB, tối đa 32GB, Bus 3200MHz) |
| Ổ cứng: | 512GB SSD M.2 NVME PCie (Có thể tháo ra, lắp thanh khác tối đa 1 TB) |
| Màn hình: | 15.6 inch (Chuẩn tấm nền IPS- Full HD”1920x 1080″ tinh thể lỏng- chống chói góc nhìn rộng 178 độ, chuẩn màu 62.5% sRGB, độ sáng 250nits và tần số quét 60Hz) |
| Card màn hình: | Card tích hợp – Intel Iris Xe Graphics bộ xử lý dành cho thế hệ 13 |
| Cổng kết nối: | Jack tai nghe 3.5 mm, 2 x USB 3.2, HDMI, 1 x USB Type-C (hỗ trợ USB Power Delivery, DisplayPort 1.4) |
| Kết nối không dây: | Wi-Fi 6 (802.11ax) + Bluetooth 5.3 |
| Webcam: | Chuẩn Webcam HD 720p |
| Đèn bàn phím: | Không |
| Hệ điều hành: | Windows 11 Home SL bản quyền |
| Thiết kế: | Vỏ kim loại – Nắp lưng bằng nhựa |
| Khối lượng: | 1.59kg |
| Thông tin Pin: | 3-cell Polymer, 41Wh, sức khỏe tốt 100%, sử dụng tầm (2h–4h) |
| Công suất bộ sạc: | 45W |
| Thời điểm xuất kho: | 2025 |
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
| CPU: | Intel Core i7 Raptor Lake – 1355U thế hệ 13 (Tốc độ mặc định 1.70GHz “Lên đến 5.00 GHz khi tải nặng” Bộ nhớ đệm 12Mb; 10 Lõi + 12 Luồng)) |
| Ram: | 16GB, DDR4, 2 khe (1 khe 8GB + 1 khe 8GB, tối đa 32GB, Bus 3200MHz) |
| Ổ cứng: | 512GB SSD M.2 NVME PCie (Có thể tháo ra, lắp thanh khác tối đa 1 TB) |
| Màn hình: | 15.6 inch (Chuẩn tấm nền IPS- Full HD”1920x 1080″ tinh thể lỏng- chống chói góc nhìn rộng 178 độ, chuẩn màu 62.5% sRGB, độ sáng 250nits và tần số quét 60Hz) |
| Card màn hình: | Card tích hợp – Intel Iris Xe Graphics bộ xử lý dành cho thế hệ 13 |
| Cổng kết nối: | Jack tai nghe 3.5 mm, 2 x USB 3.2, HDMI, 1 x USB Type-C (hỗ trợ USB Power Delivery, DisplayPort 1.4) |
| Kết nối không dây: | Wi-Fi 6 (802.11ax) + Bluetooth 5.3 |
| Webcam: | Chuẩn Webcam HD 720p |
| Đèn bàn phím: | Không |
| Hệ điều hành: | Windows 11 Home SL bản quyền |
| Thiết kế: | Vỏ kim loại – Nắp lưng bằng nhựa |
| Khối lượng: | 1.59kg |
| Thông tin Pin: | 3-cell Polymer, 41Wh, sức khỏe tốt 100%, sử dụng tầm (2h–4h) |
| Công suất bộ sạc: | 45W |
| Thời điểm xuất kho: | 2025 |
Sản phẩm đã xem
Không có sản phẩm xem gần đây
14490000
Laptop HP Pavilion 15 eg3091TU i7-1355U/ 16GB/ 512GB/ Full HD/ Win11 (42781TX)
Trong kho

















Đánh giá “Laptop HP Pavilion 15 eg3091TU i7-1355U/ 16GB/ 512GB/ Full HD/ Win11 (42781TX)”