Laptop Dell 15 DC15250 i7-1355U/ 16GB/ 512GB/ 120Hz”Full HD/ Win11 (J7C9KC4) Bạc
22,690,000₫ Giá gốc là: 22,690,000₫.14,290,000₫Giá hiện tại là: 14,290,000₫.
Còn 1 trong kho (có thể đặt hàng trước)
Thông tin sản phẩm
- Dây nguồn và Sạc zin chính hãng Laptop DELL.
- Tình trạng máy đã sử dụng 02 ngày còn đẹp 99% Full Box như ảnh thật và còn nguyên zin Main, Chíp, Linh Kiện đầy đủ từ nhà sản xuất.
- Võ Diện Bảo hành 1 ĐỔI 1 hư gì đổi nấy chính hãng DELL Việt Nam đến ngày "23-10-2026" nếu có lỗi phần cứng nhà sản xuất. (Xem chi tiết)
Bài viết đánh giá thông số cấu hình qua ảnh
- Laptop Dell Inspiron 15 3530 i7 1355U (P16WD) là một sự lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một chiếc máy tính xách tay mạnh mẽ và linh hoạt cho cả công việc và giải trí. Máy được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i7 thế hệ 13, cung cấp hiệu suất vượt trội để xử lý các tác vụ như chỉnh sửa video, hình ảnh hay xử lý dữ liệu.
- Laptop Dell Inspiron được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i7 Raptor Lake – 1355U mạnh mẽ với 10 nhân và 12 luồng xử lý. Mang đến hiệu năng mạnh mẽ cho mọi tác vụ từ cơ bản đến nâng cao, đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng của học sinh, sinh viên, nhân viên văn phòng. Đi cùng với đó là card tích hợp Intel Iris Xe Graphics, cho phép bạn giải trí mượt mà với các tựa game online nhẹ nhàng, chỉnh sửa ảnh hoặc video cơ bản.
- Chiếc laptop học tập – văn phòng này được trang bị công nghệ Realtek High Definition Audio, mang đến cho bạn trải nghiệm âm thanh sống động và chân thực. Nhờ khả năng xử lý âm thanh tiên tiến, bạn có thể thưởng thức trọn vẹn từng giai điệu của bài hát, xem phim hay chơi game với âm thanh trong trẻo, rõ ràng, không bị rè hay nhiễu.

“Vì tôi đã từng là Sinh Viên, tôi hiểu và luôn xem bạn như Anh Chị Em ruột của tôi, vì thế mọi nỗi lo lắng của các bạn hãy để tôi lo !”
“Đạo Đức-Uy Tín-Chất Lượng“ KHÁCH HÀNG MUA SẮM AN TÂM TOÀN DIỆN !
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-57%

Còn hàng - Giao nhanh
-46%

Còn hàng - Giao nhanh
-44%

Còn hàng - Giao nhanh
-25%

Còn hàng - Giao nhanh
-29%

Còn hàng - Giao nhanh
-38%

Còn hàng - Giao nhanh
-49%

Còn hàng - Giao nhanh
-47%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
| CPU: | Intel Core i7 Raptor Lake – 1355U thế hệ 13 (Tốc độ mặc định 1.70GHz “Lên đến 5.00 GHz khi tải nặng” Bộ nhớ đệm 12Mb; 10 Lõi + 12 Luồng)) |
| Ram: | 16GB, DDR4, (1 khe 16 GB, Bus 3200 MHz) |
| Ổ cứng: | 512 GB SSD NVMe PCIe (Nâng cấp tối đa 2TB) |
| Màn hình: | 15.6 inch (Chuẩn tấm nền IPS- Full HD “1920 x 1080” tinh thể lỏng– chống chói góc nhìn rộng đến 178 độ, tần số quét 120Hz , độ phủ màu đạt 45% NTSC và độ sáng 250 nits) |
| Card màn hình: | Card tích hợp – Intel UHD Graphics dành cho bộ xử lý thế hệ 13 |
| Cổng kết nối: | 1 x USB 2.0 ; Jack tai nghe 3.5 mm ; 1 x USB 3.2 ; 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-C ; HDMI 1.4 |
| Kết nối không dây: | Wi-Fi 6 (802.11ax) + Bluetooth 5.3 |
| Webcam: | Chuẩn HD 720p |
| Đèn bàn phím: | Không |
| Hệ điều hành: | Windows 11 Home SL bản quyền |
| Thiết kế: | Vỏ Nhựa full |
| Khối lượng: | 1.65Kg |
| Thông tin Pin: | 3-cell Li-ion, 54Wh, sức khỏe tốt 99% – sử dụng tầm(3h-4h) |
| Công suất bộ sạc: | 65W |
| Thời điểm xuất kho: | 2025 |
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
| CPU: | Intel Core i7 Raptor Lake – 1355U thế hệ 13 (Tốc độ mặc định 1.70GHz “Lên đến 5.00 GHz khi tải nặng” Bộ nhớ đệm 12Mb; 10 Lõi + 12 Luồng)) |
| Ram: | 16GB, DDR4, (1 khe 16 GB, Bus 3200 MHz) |
| Ổ cứng: | 512 GB SSD NVMe PCIe (Nâng cấp tối đa 2TB) |
| Màn hình: | 15.6 inch (Chuẩn tấm nền IPS- Full HD “1920 x 1080” tinh thể lỏng– chống chói góc nhìn rộng đến 178 độ, tần số quét 120Hz , độ phủ màu đạt 45% NTSC và độ sáng 250 nits) |
| Card màn hình: | Card tích hợp – Intel UHD Graphics dành cho bộ xử lý thế hệ 13 |
| Cổng kết nối: | 1 x USB 2.0 ; Jack tai nghe 3.5 mm ; 1 x USB 3.2 ; 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-C ; HDMI 1.4 |
| Kết nối không dây: | Wi-Fi 6 (802.11ax) + Bluetooth 5.3 |
| Webcam: | Chuẩn HD 720p |
| Đèn bàn phím: | Không |
| Hệ điều hành: | Windows 11 Home SL bản quyền |
| Thiết kế: | Vỏ Nhựa full |
| Khối lượng: | 1.65Kg |
| Thông tin Pin: | 3-cell Li-ion, 54Wh, sức khỏe tốt 99% – sử dụng tầm(3h-4h) |
| Công suất bộ sạc: | 65W |
| Thời điểm xuất kho: | 2025 |
Sản phẩm đã xem
Không có sản phẩm xem gần đây
14290000
Laptop Dell 15 DC15250 i7-1355U/ 16GB/ 512GB/ 120Hz”Full HD/ Win11 (J7C9KC4) Bạc
Trong kho

















Đánh giá “Laptop Dell 15 DC15250 i7-1355U/ 16GB/ 512GB/ 120Hz”Full HD/ Win11 (J7C9KC4) Bạc”