Laptop MSI Modern 15 A5M-237VN R7-5700U/ 8GB/ 512GB/ Full HD/Win11 (0132266)
17,900,000₫ Giá gốc là: 17,900,000₫.9,500,000₫Giá hiện tại là: 9,500,000₫.
Thông tin sản phẩm
- Nguyên hộp, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất.
- Tổng thời gian sử dụng máy 45 ngày, còn mới 99% như ảnh và còn nguyên zin Main, Chíp, Linh Kiện đầy đủ từ nhà sản xuất.
- Võ Diện bảo hành 1 ĐỔI 1 hư gì đổi nấy đến 01 tháng nếu có lỗi phần cứng nhà sản xuất (Xem chi tiết)
Đa nhiệm mượt mà với cấu hình vượt trội
- Nếu bạn đang tìm kiếm một chiếc laptop có thể đáp ứng đầy đủ mọi nhu cầu làm việc hay giải trí từ cơ bản đến nâng cao nhưng vẫn sở hữu một phong cách thiết kế sang chảnh, thời thượng, sức mạnh đa năng cùng mức giá hoàn toàn hợp lý, Laptop MSI Modern 15 A5M R7 (237VN) hứa hẹn sẽ mang đến những trải nghiệm trên cả tuyệt vời.
- Cân mọi thể loại tác vụ từ nhẹ nhàng đến nâng cao một cách mượt mà nhờ laptop AMD Ryzen 7 5700U có cấu trúc 8 nhân 16 luồng, giúp người dùng xử lý tốt các ứng dụng Office như Word, Excel, PowerPoint,… và vận hành ổn định những việc nặng hơn như chơi game, thiết kế đồ họa,… với tốc độ xung nhịp cơ bản 1.8 GHz và ép xung tối đa lên đến 4.3 GHz Turbo Boost.
- Card đồ họa tích hợp AMD Radeon Graphics cải thiện hiệu suất đồ họa một cách tối ưu nhất, đáp ứng mọi đam mê sáng tạo của người dùng với kết xuất hình ảnh 4K, sáng tạo nội dung, thiết kế sản phẩm, render video trên các phần mềm Photoshop, Illustrator, Premiere,… một cách chuyên nghiệp đồng thời giải tỏa căng thẳng với các tựa game trung bình đình đám hiện nay như PUBG, LOL,…
- Tận hưởng trọn vẹn phút giây giải trí bất tận
- Màn hình có kích thước 15.6 inch cùng tấm nền IPS hiện đại đã mang đến cho Modern 15 một không gian giải trí rộng lớn, cho phép bạn quan sát mọi nội dung được hiển thị trên màn hình mà không bỏ lỡ bất kỳ chi tiết nào với chất lượng hình ảnh được đảm bảo dù nhìn trực diện hay nhìn nghiêng với góc rộng lên đến 178 độ.
- Những khung hình được cung cấp sắc nét đến từng chi tiết với các mảng màu sắc trung thực và độ tương phản cao đã đắm chìm người xem vào những tập phim hấp dẫn hay các tấm ảnh đồ họa sắc sảo nhờ độ phân giải Full HD (1920 x 1080). Bên cạnh đó, tần số quét 60 Hz còn hạn chế tối đa tình trạng bị mờ hay xé hình, mang đến những chuyển động mượt mà cho không gian giải trí của bạn.

“Vì tôi đã từng là Sinh Viên, tôi hiểu và luôn xem bạn như Anh Chị Em ruột của tôi, vì thế mọi nỗi lo lắng của các bạn hãy để tôi lo !”
“Đạo Đức-Uy Tín-Chất Lượng“ KHÁCH HÀNG MUA SẮM AN TÂM TOÀN DIỆN !
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-41%

Còn hàng - Giao nhanh
-43%

Còn hàng - Giao nhanh
-44%

Còn hàng - Giao nhanh
-15%

Còn hàng - Giao nhanh
-32%

Còn hàng - Giao nhanh
-25%

Còn hàng - Giao nhanh
-40%

Còn hàng - Giao nhanh
-43%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
| CPU: | AMD Ryzen 7-5700U thế hệ 7 (Tốc độ xử lý 1.80GHz ->Tốc độ tối đa 4.30GHz(Bộ nhớ đệm 12Mb; 8 Lõi+ 16 Luồng)) |
| Ram: | 8GB, DDR4, 2 khe(1 Khe 8 GB + 1 Khe rời, Tối đa 32GB), Bus 3200MHz |
| Ổ cứng: | 512GB SSD NVMe PCIe (Có thể tháo ra, lắp thanh khác tối đa 2 TB) |
| Màn hình: | 15.6inch ( Chuẩn tấm nền IPS-FHD”1920 x 1080 Pixels″ tinh thể lỏng, Chống chói góc nhìn rộng 178độ, độ sáng 250 nits) |
| Card màn hình: | Card tích hợp – AMD Ryzen™ 7 Mobile Processors with Radeon™ Graphics |
| Cổng kết nối: | HDMI, Jack tai nghe 3.5 mm, 3 x USB 3.2, USB Type-C |
| Kết nối không dây: | Wi-Fi 6 (802.11 ax) + Bluetooth 5.2 |
| Webcam: | Chuẩn HD 720p |
| Đèn bàn phím: | Đơn sắc – Màu trắng |
| Hệ điều hành: | Windows 11 Home SL Bản quyền trọn đời |
| Thiết kế: | Nắp lưng và chiếu nghỉ tay bằng kim loại |
| Khối lượng: | 1.60 Kg |
| Thông tin Pin: | 3-cell Li-Po, 52 Wh, Sức khỏe tốt 95%, sử dụng tầm 3h-4h |
| Công suất bộ sạc: | 65W |
| Thời điểm xuất kho: | 2023 |
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
| CPU: | AMD Ryzen 7-5700U thế hệ 7 (Tốc độ xử lý 1.80GHz ->Tốc độ tối đa 4.30GHz(Bộ nhớ đệm 12Mb; 8 Lõi+ 16 Luồng)) |
| Ram: | 8GB, DDR4, 2 khe(1 Khe 8 GB + 1 Khe rời, Tối đa 32GB), Bus 3200MHz |
| Ổ cứng: | 512GB SSD NVMe PCIe (Có thể tháo ra, lắp thanh khác tối đa 2 TB) |
| Màn hình: | 15.6inch ( Chuẩn tấm nền IPS-FHD”1920 x 1080 Pixels″ tinh thể lỏng, Chống chói góc nhìn rộng 178độ, độ sáng 250 nits) |
| Card màn hình: | Card tích hợp – AMD Ryzen™ 7 Mobile Processors with Radeon™ Graphics |
| Cổng kết nối: | HDMI, Jack tai nghe 3.5 mm, 3 x USB 3.2, USB Type-C |
| Kết nối không dây: | Wi-Fi 6 (802.11 ax) + Bluetooth 5.2 |
| Webcam: | Chuẩn HD 720p |
| Đèn bàn phím: | Đơn sắc – Màu trắng |
| Hệ điều hành: | Windows 11 Home SL Bản quyền trọn đời |
| Thiết kế: | Nắp lưng và chiếu nghỉ tay bằng kim loại |
| Khối lượng: | 1.60 Kg |
| Thông tin Pin: | 3-cell Li-Po, 52 Wh, Sức khỏe tốt 95%, sử dụng tầm 3h-4h |
| Công suất bộ sạc: | 65W |
| Thời điểm xuất kho: | 2023 |
Sản phẩm đã xem
Không có sản phẩm xem gần đây
9500000
Laptop MSI Modern 15 A5M-237VN R7-5700U/ 8GB/ 512GB/ Full HD/Win11 (0132266)
Trong kho





















Đánh giá “Laptop MSI Modern 15 A5M-237VN R7-5700U/ 8GB/ 512GB/ Full HD/Win11 (0132266)”