Laptop Acer Aspire 7 A715-76-53PJ i5-12450H/ 16GB/ 512GB/ 15.6″Full HD/ Win11 (E657600)
15,990,000₫ 10,490,000₫
1 in stock
Thông tin sản phẩm
- Còn nguyên hộp, Dây nguồn, Sách hướng dẫn, Thùng máy và Sạc chính hãng Acer.
- Tình trạng máy chỉ kích lên cài win và offic là nghỉ xài, còn mới 100% như ảnh.
- Võ Diện Bảo Hành 1 ĐỔI 1 hư gì đổi nấy linh kiện chính hãng Việt Nam đến 01 tháng nếu có lỗi phần cứng nhà sản xuất. (Xem chi tiết)
Sức mạnh bên trong: “Chiến” mọi tác vụ với Intel Core i5 thế hệ 12
- Laptop Acer Aspire 7 A715 76 53PJ i5 12450H (NH.QGESV.007) cung cấp hiệu năng mạnh mẽ, thiết kế hiện đại và nhiều công nghệ tiên tiến đáp ứng tốt mọi nhu cầu từ làm việc, học tập đến giải trí đa phương tiện. Đặc biệt sản phẩm đang có mức giá cực kì “mềm” tại Võ Diện.
- Laptop Acer được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i5 12450H thuộc thế hệ Alder Lake tiên tiến, mang lại khả năng xử lý mượt mà cả những tác vụ phức tạp. Kết hợp với card đồ họa Intel UHD Graphics, máy dễ dàng đảm nhận công việc thiết kế đồ họa thông dụng, dựng video ngắn hoặc chơi mượt hơn các tựa game phổ thông như Valorant, LOL,… ở các mức thiết lập khác nhau. Việc hoàn thiện các bản thảo hồ sơ, thuyết trình, trang tính,… cũng vô cùng dễ dàng.
- Bộ nhớ RAM 16 GB chuẩn DDR4 cho phép người dùng chạy nhiều ứng dụng cùng lúc mà không gặp tình trạng giật lag. Với khả năng nâng cấp RAM lên đến 32 GB thiết bị sẵn sàng đáp ứng những nhu cầu sử dụng cao cấp hơn trong tương lai.
- Màn hình sắc nét, trải nghiệm mãn nhãn
- Màn hình của máy có kích thước 15.6 inch, độ phân giải Full HD (1920 x 1080) cùng tấm nền IPS, mang lại hình ảnh sắc nét, sống động với màu sắc chân thực cho nhiều hoạt động đọc văn bản, lướt web. Góc nhìn rộng 178 độ cho phép dễ dàng làm việc và giải trí ở nhiều tư thế mà không lo chất lượng hiển thị bị giảm. Công nghệ Acer ComfyView tích hợp giúp giảm ánh sáng xanh, bảo vệ mắt khi sử dụng trong thời gian dài.
- Kết nối không dây Wi-Fi 6E (802.11ax) và Bluetooth 5 cho tốc độ truyền dữ liệu nhanh chóng và ổn định. Pin 3-cell 50Wh cho thời lượng sử dụng tương đối, đủ để bạn làm việc và giải trí trong khoảng thời gian vừa phải.




“Vì tôi đã từng là Sinh Viên, tôi hiểu và luôn xem bạn như Anh Chị Em ruột của tôi, vì thế mọi nỗi lo lắng của các bạn hãy để tôi lo !”
“Đạo Đức-Uy Tín-Chất Lượng“ KHÁCH HÀNG MUA SẮM AN TÂM TOÀN DIỆN !
There are no reviews yet.
Related products
-38%
Hết hàng
-44%
Hết hàng
-37%
Hết hàng
-47%
Hết hàng
-54%
Hết hàng
-32%
Laptop MacBook Air 13 inch Apple M2 GPU 8 nhân/ 8GB/ 256GB/ 8-core GPU/ Mac OS Sonoma 14.5 (M7WCKKW)
Hết hàng
-50%
Hết hàng
-37%
Hết hàng
Thông số kỹ thuật
| CPU: | Intel Core i5 Alder Lake – 12450H thế hệ 12 (Tốc độ mặc định 2.00GHz “Lên đến 4.40GHz khi tải nặng” (Bộ nhớ đệm 12 MB; 8 lõi + 12 Luồng)) |
| Ram: | 16GB, DDR4, 2 khe (1 khe 8 GB + 1 khe 8 GB, tối đa 32GB, Bus 3200 MHz) |
| Ổ cứng: | 512 GB SSD NVMe PCIe (Có thể tháo ra, lắp thanh khác tối đa 1 TB) + Hỗ trợ khe cắm SSD M.2 (Tối đa 1 TB) |
| Màn hình: | 15.6 inch (Chuẩn tấm nền IPS- Full HD”1920 x 1080″ tinh thể lỏng– chống chói góc nhìn rộng 178 độ, tần số quét 60Hz, chuẩn màu đạt 45% NTSC và độ sáng 300nits) |
| Card màn hình: | Card tích hợp – Intel UHD Graphics |
| Cổng kết nối: | Jack tai nghe 3.5 mm, 3 x USB 3.2, HDMI, 1 x USB Type-C (hỗ trợ USB, Power Delivery, DisplayPort và Thunderbolt 4), LAN (RJ45) |
| Kết nối không dây: | Wi-Fi 6 (802.11ax) + Bluetooth 5.0 |
| Webcam: | Chuẩn Webcam HD 720p |
| Đèn bàn phím: | LED đơn sắc – Màu Trắng |
| Hệ điều hành: | Windows 11 Home SL bản quyền |
| Thiết kế: | Vỏ nhựa – Nắp lưng bằng kim loại |
| Khối lượng: | 2.10Kg |
| Thông tin Pin: | 3-cell Li-ion, 50Wh, sức khỏe tốt 100%, sử dụng tầm (3h-4h) |
| Công suất bộ sạc: | 90W |
| Thời điểm xuất kho: | 2024 |
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
| CPU: | Intel Core i5 Alder Lake – 12450H thế hệ 12 (Tốc độ mặc định 2.00GHz “Lên đến 4.40GHz khi tải nặng” (Bộ nhớ đệm 12 MB; 8 lõi + 12 Luồng)) |
| Ram: | 16GB, DDR4, 2 khe (1 khe 8 GB + 1 khe 8 GB, tối đa 32GB, Bus 3200 MHz) |
| Ổ cứng: | 512 GB SSD NVMe PCIe (Có thể tháo ra, lắp thanh khác tối đa 1 TB) + Hỗ trợ khe cắm SSD M.2 (Tối đa 1 TB) |
| Màn hình: | 15.6 inch (Chuẩn tấm nền IPS- Full HD”1920 x 1080″ tinh thể lỏng– chống chói góc nhìn rộng 178 độ, tần số quét 60Hz, chuẩn màu đạt 45% NTSC và độ sáng 300nits) |
| Card màn hình: | Card tích hợp – Intel UHD Graphics |
| Cổng kết nối: | Jack tai nghe 3.5 mm, 3 x USB 3.2, HDMI, 1 x USB Type-C (hỗ trợ USB, Power Delivery, DisplayPort và Thunderbolt 4), LAN (RJ45) |
| Kết nối không dây: | Wi-Fi 6 (802.11ax) + Bluetooth 5.0 |
| Webcam: | Chuẩn Webcam HD 720p |
| Đèn bàn phím: | LED đơn sắc – Màu Trắng |
| Hệ điều hành: | Windows 11 Home SL bản quyền |
| Thiết kế: | Vỏ nhựa – Nắp lưng bằng kim loại |
| Khối lượng: | 2.10Kg |
| Thông tin Pin: | 3-cell Li-ion, 50Wh, sức khỏe tốt 100%, sử dụng tầm (3h-4h) |
| Công suất bộ sạc: | 90W |
| Thời điểm xuất kho: | 2024 |
Sản phẩm đã xem
Không có sản phẩm xem gần đây
10490000
Laptop Acer Aspire 7 A715-76-53PJ i5-12450H/ 16GB/ 512GB/ 15.6″Full HD/ Win11 (E657600)
Trong kho





























Đánh giá “Laptop Acer Aspire 7 A715-76-53PJ i5-12450H/ 16GB/ 512GB/ 15.6″Full HD/ Win11 (E657600)”