Laptop Apple MacBook Pro 14 inch M2 Pro 2023 10-core CPU/ 16GB/ 512GB/ 16-core GPU / MacOS 26.3.1 (X7F6564)
45,990,000₫ Giá gốc là: 45,990,000₫.19,000,000₫Giá hiện tại là: 19,000,000₫.
Còn 1 trong kho
Thông tin sản phẩm
- Máy Full hộp, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất APPLE.
- Tình trạng máy vừa kích lên cài macOS 26.... Tình trạng máy mới kích không lâu còn như máy mới 99.99% Full Box như ảnh thật
- Bảo hành 1 ĐỔI 1 hư gì đổi nấy linh kiện chính hãng FPT & APPLE Việt Nam đến ngày "19-03-2027" nếu có lỗi phần cứng nhà sản xuất. (Xem chi tiết)
Phá vỡ mọi giới hạn nhờ sức mạnh từ bộ vi xử lý Apple M2
- Không làm người dùng thất vọng, Apple đã cho ra mắt MacBook Air M2 16GB không chỉ là một chiếc laptop đồ họa siêu mỏng nhẹ mà còn mang đến hiệu suất mạnh mẽ với chip Apple M2 và RAM 16 GB, cùng màn hình Liquid Retina rực rỡ và thời lượng pin ấn tượng. Sản phẩm này là sự lựa chọn hoàn hảo cho mọi nhu cầu, phù hợp cho cả người dùng văn phòng, sinh viên, đặc biệt là nhà sáng tạo nội dung, thiết kế đồ hoạ.
- Hiệu suất đồ họa ấn tượng
- Bộ vi xử lý Apple M2 được sản xuất trên tiến trình tiên tiến của Apple, giúp tối ưu hiệu suất và tiết kiệm năng lượng vượt trội. Với 8 nhân CPU, con chip này mang lại khả năng xử lý nhanh chóng và mượt mà cho mọi tác vụ, từ công việc văn phòng, lập trình, chỉnh sửa ảnh đến biên tập video.
- Một trong những điểm mạnh của Apple M2 là băng thông bộ nhớ lên tới 120 GB/s, giúp đảm bảo tốc độ truyền dữ liệu nhanh chóng giữa các linh kiện, giảm độ trễ khi xử lý tác vụ nặng. Hơn nữa, con chip này còn tích hợp Neural Engine mạnh mẽ, giúp tăng tốc các tác vụ liên quan đến trí tuệ nhân tạo và học máy, như chỉnh sửa ảnh thông minh, nhận diện giọng nói và phân tích dữ liệu.
- MacBook Air M2 được trang bị card đồ họa tích hợp 8 nhân GPU, mang lại khả năng xử lý đồ họa vượt trội so với thế hệ trước. Nhờ đó, người dùng có thể làm việc với các phần mềm thiết kế đồ họa, dựng video hoặc chơi game nhẹ một cách mượt mà.


“Vì tôi đã từng là Sinh Viên, tôi hiểu và luôn xem bạn như Anh Chị Em ruột của tôi, vì thế mọi nỗi lo lắng của các bạn hãy để tôi lo !”
“Đạo Đức-Uy Tín-Chất Lượng“ KHÁCH HÀNG MUA SẮM AN TÂM TOÀN DIỆN !
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự








Thông số kỹ thuật
| CPU: |
Chip M2 Pro của Apple
|
| Ram: | 16GB |
| Ổ cứng: | 512GB |
| Màn hình: | Liquid Retina XDR kích thước 14.2 inch với độ phân giải 3K ( 3.456 x 2.234 pixel ), tấm nền Mini LED, độ sáng 1.600 nit và tần số quét 120 Hz |
| Card màn hình: | Card tích hợp – 8 nhân GPU & 8 nhân CPU |
| Cổng kết nối: | Jack tai nghe 3.5 mm ; MagSafe 3 ; HDMI ; 3 x Thunderbolt 4 |
| Kết nối không dây: | Wi-Fi 6E (802.11ax) + Bluetooth 5.3 |
| Webcam: | Chuẩn Full HD 1080p FaceTime HD camera |
| Đèn bàn phím: | LED Đơn sắc – Màu trắng |
| Hệ điều hành: | macOS Tahoe 26.3.1 |
| Thiết kế: | Vỏ nhôm + Bảo mật vân tay |
| Khối lượng: | 1.60 Kg |
| Thông tin Pin: |
Pin lithium-polymer 70 watt-giờ , pin 190 lần sạc và còn 90% sức khỏe – sử dụng tầm 14h-18h |
| Công suất bộ sạc: | 61W |
| Thời điểm xuất kho: | 2023 |
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
| CPU: |
Chip M2 Pro của Apple
|
| Ram: | 16GB |
| Ổ cứng: | 512GB |
| Màn hình: | Liquid Retina XDR kích thước 14.2 inch với độ phân giải 3K ( 3.456 x 2.234 pixel ), tấm nền Mini LED, độ sáng 1.600 nit và tần số quét 120 Hz |
| Card màn hình: | Card tích hợp – 8 nhân GPU & 8 nhân CPU |
| Cổng kết nối: | Jack tai nghe 3.5 mm ; MagSafe 3 ; HDMI ; 3 x Thunderbolt 4 |
| Kết nối không dây: | Wi-Fi 6E (802.11ax) + Bluetooth 5.3 |
| Webcam: | Chuẩn Full HD 1080p FaceTime HD camera |
| Đèn bàn phím: | LED Đơn sắc – Màu trắng |
| Hệ điều hành: | macOS Tahoe 26.3.1 |
| Thiết kế: | Vỏ nhôm + Bảo mật vân tay |
| Khối lượng: | 1.60 Kg |
| Thông tin Pin: |
Pin lithium-polymer 70 watt-giờ , pin 190 lần sạc và còn 90% sức khỏe – sử dụng tầm 14h-18h |
| Công suất bộ sạc: | 61W |
| Thời điểm xuất kho: | 2023 |
Sản phẩm đã xem
19000000
Laptop Apple MacBook Pro 14 inch M2 Pro 2023 10-core CPU/ 16GB/ 512GB/ 16-core GPU / MacOS 26.3.1 (X7F6564)
Trong kho



























Đánh giá “Laptop Apple MacBook Pro 14 inch M2 Pro 2023 10-core CPU/ 16GB/ 512GB/ 16-core GPU / MacOS 26.3.1 (X7F6564)”